ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

รับสมัครพนักงาน -นวด, ต้อนรับและรับโทรศัพท์, และ ผู้จัดการฯ

ห้องนี้เปิดให้สำหรับเป็นที่ใช้ติดต่อสื่อสาร ระหว่างนายจ้าง และลูกจ้าง นะคะ ผู้ที่กำลังมองหางาน หรือต้องการรับสมัครพนักงานใหม่ เชิญตั้งกระทู้ได้ที่ห้องนี้ค่ะ ขอให้ทุกคนโชคดี ได้งานทำดีๆอย่างที่ต้องการนะคะ

รับสมัครพนักงาน -นวด, ต้อนรับและรับโทรศัพท์, และ ผู้จัดการฯ

โพสต์โดย Hellboy » ศุกร์ มี.ค. 16, 2012 4:20 pm

โพสครั้งแรกครับ ถ้าผิดพลาดขออภัยด้วย

รับสมัครพนักงานเพิ่มในตำแหน่ง -นวด, ต้อนรับและรับโทรศัพท์, และ ผู้จัดการร้าน จำนวน 2 - 3 อัตรา สำหรับร้านนวดไทยในดุสเซลดอร์ฟ คือตอนนี้กำลังจะเปิดโรงงานผลิตเครื่องสำอาง แต่ว่ามีร้านนวดไทย และทำบ้านพักตากอากาศ งานล้นมือ ต้องการคนมาช่วยดูแลร้าน

เวปของร้าน thaimassage-deluxe.de

ใครสนใจก็ติดต่อมาได้เลยครับ

เฮลล์บอย
Hellboy
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: รับสมัครพนักงาน -นวด, ต้อนรับและรับโทรศัพท์, และ ผู้จัดก

โพสต์โดย จอมขวัญ » พุธ พ.ค. 30, 2012 9:57 am

สนในสมัคร พนักงานนวดคะ ตอนนี้ทำแบบส่วนตัวที่บ้านค่ะ สนใจตำแหน่งอื่นๆด้วยนะคะ เช่น พนักงานทำความสะอาดบ้านพัก หรือ พนักงานในโรงงานผลิตเครื่องสำอางค์ของคุณที่กำลังจะเปิดกิจการด้วยค่ะ
ตอนนี้อยู่ ลักแซมบูร์กคะ กรุณาติดต่อกลับมาที่ kwan-2508@windowslive.com (ถ้ามีที่พักให้ด่้วยก็จะเป็นพระคุณ หรือ ถ้าไม่มี ก็จะหาที่พักที่ใกล้กับที่ทำงานคะ)
ขวัญ
จอมขวัญ

Re: รับสมัครพนักงาน -นวด, ต้อนรับและรับโทรศัพท์, และ ผู้จัดก

โพสต์โดย Hellboy » จันทร์ มิ.ย. 04, 2012 9:06 am

อยู่ไกลจัง ยังสนใจอยู่หรือเปล่า? เพิ่งได้อ่านข้อความ เพราะทำแต่งานไม่มีเวลามาเช็คข้อมูลอีกรอบ ยังไงก็รบกวนโทรมาแล้วกัน +49-(0)211 13 95 20 91
Hellboy

ย้อนกลับไปยัง Job Center