ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

งานสำหรัชาวไทยในKöln (สื่อสารด้วยภาษาอังกฤษ หรือ เยอรมันได้)

ห้องนี้เปิดให้สำหรับเป็นที่ใช้ติดต่อสื่อสาร ระหว่างนายจ้าง และลูกจ้าง นะคะ ผู้ที่กำลังมองหางาน หรือต้องการรับสมัครพนักงานใหม่ เชิญตั้งกระทู้ได้ที่ห้องนี้ค่ะ ขอให้ทุกคนโชคดี ได้งานทำดีๆอย่างที่ต้องการนะคะ

งานสำหรัชาวไทยในKöln (สื่อสารด้วยภาษาอังกฤษ หรือ เยอรมันได้)

โพสต์โดย monobean » จันทร์ ส.ค. 13, 2012 9:42 am

สวัสดีค่ะ

วันนี้มีข่าวงานมาฝากพี่น้องชาวไทยในKöln หรือคนที่เมืองเมืองใกล้ๆสามารถเดินทางไปทำงานสะดวก

เจ้าของกระทู้มีโอกาสติดต่อกับสถาบันสอนนวดที่มีชื่อเสียง http://www.massageausbildung-bns.de สถานบันนี้เป็นของคนเยอรมันซึ่งผู้สอนเรียนจบการนวดต่างๆมาจากประเทศอเมริกา ขณะนี้ทางเจ้าของหรืออาจารย์ผู้สอนของที่นี่กำลังจะเปิดขยายธุรกิจที่เกี่ยวเนื่องกับงาน คือ ร้านนวด

ทางสถานบันมีความต้องการพนักงานนวดไทยจำนวน 8-10 คน

คุณสมบัติ ดังต่อไปนี้

- สามารถสื่อสารภาษาอังกฤษหรือเยอรมันได้ (แค่อย่างใดอย่างหนึ่ง หรือได้ทั้ง2ภาษาก็จะดีมากๆ)
- มีประสบการณ์เกี่ยวกับงานนวด พร้อมมีใบประกาศรองรับจากประเทศไทยหรือต่างประเทศ

** ผู้ที่ไม่มีประสบการณ์นวดมาก่อน แต่อยากจะเริ่มต้นทำงานในเยอรมันก็ไปสมัครได้ค่ะ ** อาจารย์บอกว่าถ้ามีใจในการทำงาน ทางสถานบันจะสอนนวดพร้อมออกใบประกาศให้ด้วย !!

รายได้จะอยู่ระหว่าง 8 - 15 ยูโร ต่อ ชั่วโมง ทั้งนีัขึ้นอยู่กับประสบการณ์และความสามรถของพนักงานแต่ละคน
อาจารย์เน้นว่า NO EROTIK MASSAGES สถานที่จะเปิดร้าน Köln lövenich ( Köln west)

ท่านใดมีความสนใจ กรุณาติดต่อโดยตรงที่: Frau Sandner-JenkinsPhone 02234-2002322หรือ0177-1914343

รีบๆสมัครกันนะคะ เพราะว่าทางร้านจะเปิดเดือนตุลาคมนี้แล้ว ถ้าใครได้งานนี้ก็ส่งข่าวบอกเล่าเก้าสิบกันด้วยนะคะ

โชคดีค่ะ

ปล. เกือบลืมอาจารย์บอกว่าทุกคนหลังจากทำงานที่นี่แล้ว อาจารย์จะสอนนวดน้ำมันต่างๆเพิ่ม เช่น lomi lomi, hot stone, back intense, bali, tuina และอื่นๆอีกมากมาย
ภาพประจำตัวสมาชิก
monobean
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง Job Center