ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

น้อง Eli ค่ะ

ลูกใครน่ารัก หลานใครจ้ำม่ำ พามาอวดโฉมกันหน่อยนะจ๊ะ

น้อง Eli ค่ะ

โพสต์โดย elmam » พฤหัสฯ. พ.ย. 17, 2011 11:39 am

นานมาแล้ว ตั้งแต่ครัวไกลบ้านยังไม่ย้ายบ้าน เคยเอารูปหลานมาโชว์เนื่องจากยังไม่มีลูกเป็นของตัวเอง วันนี้มีลูกเป็นตัวเป็นตนเลยขอเอามาเปิดตัวมั่งค่ะ ชื่อน้องอีไลค่ะ ใกล้จะ 11 เดือนแล้ว แต่แรงเยอะมากมาย :( คุณแม่เหนื่อยมากกกกกแต่มีความสุขค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
elmam
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: น้อง Eli ค่ะ

โพสต์โดย nll3 » จันทร์ พ.ย. 21, 2011 10:57 am

น่ารักจังใส่ชุดอะไรค่ะน่ะ
nll3

โพสต์โดย taew » จันทร์ พ.ย. 21, 2011 2:32 pm

เอารูปมาลงเพิ่มอีกนะค่ะ น่ารักมากเลยค่ะ ชื่อคล้ายลูกคนเล็กของแต้วเลย Elli
taew
แม่ไข่ดาว พ่อไข่เจียว

โพสต์โดย elmam » ศุกร์ พ.ย. 25, 2011 11:32 am

คุณ nll3 ใส่ชุด elf ค่ะ รอรับเทศกาลคริสมาส อิอิ
คุณแต้ว ขอบคุณค่ะ ไว้จะเอามาลงอีกค่ะ :)
elmam

ย้อนกลับไปยัง เด็กเอ๋ย เด็กดี เด็กคนนี้ลูกใครจ๊ะ